Habari Mpya

Friday, 13 June 2014

HONGERA SANA CHAMA CHA ALBINO TANZANIA, WAO WAMEANZA BASI WASHIKWE MKONO





NA MATIBABU YAKE BUREEEE KWA WALEMAVU YA NGOZI WOOTE NCHINI.




 







































 MBALI NA KIFAA HICHO MAFUTA YA KUZUIA MIONZI YA JUA PAMOJA NA KOFIA VILIGAWIWA BURE KWA WALEMAVU WA NGOZI WALIOFIKA HAPO





 BAADA YA MAKABIDHIANO HAYO SASA WAAHAIDIWA KUNUNULIWA KINGINE ENDAPO KITAISHA, NA MATIBABU HAYO YATAKUWA NI YA KUDUMU KATIKA HOSPITAL YA MKOA WA MOROGORO.

 PONGEZI NYINGI KWAO KWANI WAO WAMEONA KUNA UMUHIMU NA WAKAANZA BASI SERIKALI NAYO IMEWASHIKA MKONO

 

  • Blogger Comments
  • Facebook Comments

0 comments:

Item Reviewed: HONGERA SANA CHAMA CHA ALBINO TANZANIA, WAO WAMEANZA BASI WASHIKWE MKONO Description: Rating: 5 Reviewed By: Tatyana Celestine
Scroll to Top