Habari Mpya

Sunday, 27 April 2014

UFUNGAJI WA MAPASIA YA SEBULENI WAKATI WA MCHANA

WAKATI NASOMA SHULE YA MSINGI KUNA SOMA LA MAARIFA AMBAPO NDANI YAKE KULIKUWA NA SAYANSI KIMU... NI SOMO AMBALO NILIKUWA SILIPENDI LAKINI NIKAWA NAFAURU VIZURI, NADHANI SABABU YA KUTO KULIPENDA HILI SOMO NI KUTOKANA NA KWAMBA LILIKUWA NI SOMO JEPESI NA WALIMU WALILITILIA MKAZO BADALA YA KUTILIA MKAZO MASOMO MAGUMU MAGUMU KAMA HESABU NA GEOGRAPHY..... ILA LEO HII NIMEGUNDUA SAYANSI KIMU ILIKUWA NI ELIMU YA KUJIKIMU NA KUJIJENGA KIMAISHA... HAPO NDIPO NILIPOJIFUNZA UMUHIMU WA MAPAZIA NDANI YA NYUMBA....

MWALIMU ALISISITIZA KUJUA RANGI ZA MAPAZIA YANAYOENDANA NA NYUMBA YAKO ILI NYUMBA AU SEBULE YAKO IWEZE KUVUTIA... LEO MIMI NAONGEZEA KUWA UZURI WA NYUMBA HAUKAMILIKI BILA PAZIA ZURI NA LILILOFUNGWA VIZURI... ANGALIA PICHA NA JIFUNZE JINSI YA KUFUNGA MAPAZIA YAKO NYUMBANI PALE...

UNAWEZA KUTUNDIKA KWA UBAVU WA DIRISHA KATIKA KICHUMA CHENYE NAKSHI KAMA HICHO

AU KAMA HIVI

ILA STYLE HII NDIO NAIPENDA MIMI, ISHALAAH KWANGU NITAWEKA STYLE HII PIA, LAKINI KUMBUKA LISIWE PAZIA ZITO

  • Blogger Comments
  • Facebook Comments

0 comments:

Item Reviewed: UFUNGAJI WA MAPASIA YA SEBULENI WAKATI WA MCHANA Description: Rating: 5 Reviewed By: Tatyana Celestine
Scroll to Top